Jagoran Zaɓin Hoto na SolRx UVB

Yana da sauƙi, ga abubuwan da kuke buƙatar la'akari:

Saukewa: 1M2A

Solarc Systems ya ƙirƙiri cikakken jagora don taimaka muku zaɓi mafi kyawun na'urar daukar hoto na gida don bukatun ku. Jagoran yana yin la'akari da abubuwa daban-daban kamar matsalar fata da kuke da ita, ji na fatar ku zuwa hasken ultraviolet, da ƙari. Tare da wannan jagorar, zaka iya samun na'urar da ta dace don magance yanayinka cikin sauƙi.

Table of Contents:

 1. Wace Ciwon Fata Kuke Da Ita?
  • psoriasis
  • Vitiligo
  • Eczema / Atopic dermatitis
  • Rashin Vitamin-D
 2. Yaya Fatarku take da hankali zuwa Hasken ultraviolet?
 3. SolRx UVB-Narrowband Na'urorin
 4. Fahimtar Narrowband UVB Phototherapy

Wace Ciwon Fata Kuke Da Ita?

 

ikon psoriasis p 1

psoriasis

Don cikakken jiki UVB-Mai ba da labari jiyya na psoriasis, 1000-Series 6 ko 8 kwan fitila model (1760UVB-NB & 1780UVB-NB) sun zama mafi mashahuri. Dangane da ra'ayoyin da muka biyo bayan-sayarwa, suna ba da lokutan jiyya masu dacewa (minti 1-10 a kowane gefe) kuma suna aiki da kyau ga yawancin marasa lafiya. Ga marasa lafiyar psoriasis masu cikakken jiki waɗanda ke buƙatar ƙarin allurai, kamar masu fata masu duhu ko ƙila an ƙaddara ta hanyar gogewa daga asibitin phototherapy, ko ga waɗanda ba su damu da farashi ba, 10-bulb 1790UVB-NB shine zaɓi na ƙima, kamar yadda shi ne sabon Multidirectional da kuma fadada E-Series, wanda ke ba da mafi girman aiki. E-Series na musamman ne a cikin ikonsa na farawa a matsayin babban tsarin tattalin arziki 6-foot, 2-bulb, panel 200-watt, sannan daga baya ya zama. kumbura ta ƙara ƙarin na'urori 2-bulb don ƙarshe kewaye majiyyaci da samar da abin da ake kira "multidirectional" phototherapy, wanda ke da mafi kyawun isar da haske fiye da na'urorin nau'in panel. Mun yi gwajin kwatancen tsakanin lebur-panel da raka'o'in jagora mai yawa, waɗanda za a iya gani nan.

Don cikakken jiki UVB-Broadband jiyya na psoriasis, saboda lokutan jiyya na UVB-Broadband ba su da ɗan gajeren lokaci, 4-bulb 1740UVB yawanci ya isa (1740UVB shine ainihin na'urar SolRx daga 1992). 6-bulb 1760UVB shine zabi mai kyau idan kuna so ku canza kwararan fitila zuwa UVB-Narrowband. Muna ba da shawarar sake dubawa Fahimtar Narrowband UVB Phototherapy. Na'urorin UVB-Broadband yanzu sun yi ƙasa da na'urorin UVB-Narrowband, amma har yanzu ana samun su daga Solarc akan tsari na musamman - da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin cikakkun bayanai.

Zaɓin samfurin 500-Series yanzu yana da iko mai ƙarfi 5-bulb 550UVB-NB, musamman don jiyya na hannu & ƙafa, saboda fata mai kauri yana buƙatar ƙarin allurai, kuma fitowar haske ya fi iri ɗaya a shawarar da aka ba da shawarar hannun & nisan jiyya na ƙafa 3. inci, wanda yake kusa da kwararan fitila. 3-bulb 530UVB-NB na iya zama kyakkyawan zaɓi ga waɗanda ke da ƙarancin cuta da niyyar amfani da na'urar kawai a nisan jiyya na inci 8. Yi la'akari da 2-bulb 520UVB-NB don har ma mafi ƙarancin lokuta ko watakila idan akwai buƙatar tattalin arziki; misali, tare da jimillar watts 72 na wutar lantarki, 520UVB-NB har yanzu yana da sau 4 ikon na Hannun Series 18-watt 100.

ikon v

Vitiligo

Magungunan Vitiligo bai kai na psoriasis ba, don haka marasa lafiya na vitiligo na iya amfani da samfuran na'urori a wasu lokuta tare da ƙananan kwararan fitila, kamar na'urar E-Series Master, ko 520UVB-NB/530UVB-NB. Koyaya, na'urorin da ke da kwararan fitila koyaushe za su rage jimlar lokacin jiyya, wanda ke sauƙaƙa bin tsarin kulawa.

Idan vitiligo yana yaduwa, Solarc yana ba da shawarar cewa a Cikakkun Jiki a yi amfani da na'urar. Ba a kula da Vitiligo kullum tare da UVB-Broadband.

ikon ikon

Eczema / Atopic dermatitis

Lokacin jiyya na eczema / atopic dermatitis yana tsakanin waɗanda ke da psoriasis da vitiligo, don haka ana iya zaɓar kowane adadin kwararan fitila. Na'urori masu yawan kwararan fitila za su rage lokutan jiyya kuma su sauƙaƙa don kula da jadawalin jiyya. Narrowband UVB na iya zama tasiri sosai don maganin eczema.

 

Yaya Fatarku take da hankali zuwa Hasken ultraviolet?

 

A tsakiyar shekarun 1970. Dokta Thomas B. Fitzpatrick, Masanin ilimin fata na Harvard ya sauƙaƙa mafi girma Von Luschan Hanyar rarraba nau'ikan fata da kuma yadda suke amsa hasken ultraviolet. An san wannan da ma'aunin Fitzpatrick kuma masana ilimin fata ke amfani da shi a duk faɗin duniya.

Da ke ƙasa akwai bayanin nau'in fata daban-daban. Zaɓi wanda mafi kyawun kwatanta ku, amma ku tuna cewa wani lokacin nau'in fata ba ya yin hasashen martanin fata ga hasken UVB daidai. Don wannan dalili, ka'idodin jiyya na SolRx da aka bayar a cikin Littattafan Mai amfani suna farawa da ƙaramin kashi kuma a hankali ƙara shi yayin da fatar ku ta daidaita. Yana da mahimmanci don ba samu konewa.

nau'in fata1

Rubuta Na

Koyaushe yana ƙonewa, ba ya tanƙwara

nau'in fata3

Nau'i na III

Wani lokaci yana ƙonewa, ko da yaushe tans

nau'in fata5

Nau'in V

Da wuya yana ƙonewa, yana ƙonewa cikin sauƙi

nau'in fata2

Nau'in II

Koyaushe yana ƙonewa, wani lokacin tans

nau'in fata4

Nau'i na IV

Kada ya ƙone, ko da yaushe tans

nau'in fata6

Nau'in VI

Kada a taɓa ƙonewa, tans sosai cikin sauƙi

Sanin nau'in fatar ku zai taimake ku zaɓi yawan ƙarfin na'urar da kuke buƙata. Yayin da yawancin abokan ciniki ke siyan raka'a masu ƙarfi don rage jimillar lokacin jiyya, Nau'in I ko Nau'in II (fata mai haske) marasa lafiya na iya yin la'akari da ƙananan na'urori masu ƙarfi don ƙarin madaidaicin sarrafa sashi, ko don haɓakawa. Nau'in V ko Nau'in VI (fatar fata) marasa lafiya yawanci suna buƙatar matsakaicin ƙarfi. Bayanai don tantance nau'in fatar ku an haɗa su a cikin Manual's User's SolRx. Don ƙarin bayani, duba cikakken jagora a Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Kanada.

Nawa ne Fatarku ta Shafi?

 

Cututtukan fata na iya haɗawa da ƴan ƙananan faci, ko ga ƴan marasa sa'a, kusan duka jiki. Don rufe wannan kewayon, Solarc ya haɓaka SolRx "Series" guda huɗu (kowace na'urar likitanci "iyali"), waɗanda suka bambanta da yawa a girman yankin magani, amma kuma ta fasalulluka masu amfani don magance wuraren fata da aka haɗa.

A cikin kowane jerin SolRx akwai "Model" da yawa waɗanda ke raba ginin asali iri ɗaya da fasali, amma sun bambanta da adadin kwararan fitila UV (ko a cikin yanayin E-Series, adadin na'urori), da tsayin hasken ultraviolet. samar (UVB-Narrowband ko UVB-Broadband).

Duk na'urorin SolRx UVB-Narrowband suna zuwa tare da duk abin da kuke buƙata don fara ɗaukar jiyya, gami da na'urar kanta tare da kwararan fitila na Philips / 01 na gaske, goggles na haƙuri, da cikakken littafin Mai amfani tare da cikakkun jagororin fallasa don psoriasis, vitiligo, da eczema.

Zane-zane da bayanai masu zuwa zasu taimaka muku yanke shawarar wacce na'urar SolRx ta fi dacewa don kula da wuraren fatar ku da abin ya shafa, tare da shuɗi mai haske wanda ke nuna alamar yanayin yanki na fata. Duk na'urorin SolRx suna raba manufa guda ɗaya: don samar da lafiya da inganci UVB phototherapy a cikin gidan majiyyaci.

Cikakken Jiki
Shagon hannu da ƙafa v2
hannu

Mu Kalli Biyu Cikakkun Jiki Iyalan Na'ura

 

Cikakken Jiki

Solarc yana ba da shawarar Na'urar Cikakkun Jiki mai ƙafa 6:

 

 • Lokacin da akwai kaso mai yawa na fatar da ta shafa.
 • Idan akwai ƙananan raunuka da yawa a ko'ina cikin jiki.
 • Lokacin da vitiligo ke yadawa (lokacin da fararen faci suna girma cikin girma da adadi),

 

The wraparound E-Series shi ne expandable & multidirectional cikakken jiki tsarin. Wannan tsarin cikakken jiki yana kan ƙasa kuma an ɗaure shi a bango a saman.

E740 Hex 510

The SolRx E-Series shine dangin na'urarmu mafi shahara. Ƙaƙwalwar ƙafa 6-ƙafa, 2, 4, 6, 8 ko 10-bulb panel wanda za a iya amfani da shi da kansa, ko kuma fadada shi tare da na'urorin "Ƙara-On" irin wannan don gina tsarin da yawa wanda ke kewaye da mara lafiya don mafi kyawun UVB-Narrowband haske bayarwa. 12.5" fadi x 73" tsayi x 3.0" zurfi. $1195 zuwa dalar Amurka 4895.

Dalilai Hudu Don Zaban E-Series

 

Mafi Girma Ayyuka

E-Series shine madaidaici. Na'urorin da ke da kusurwa don nannade a kusa da mai haƙuri sun fi dacewa da geometrically mafi kyau wajen isar da hasken UVB a jikin jiki, wanda ya rage yawan wuraren jiyya da jimlar lokacin jiyya.

Ƙari

A kowane lokaci faɗaɗa tsarin ku tare da Ƙara-Akan na'urori don ƙara ɗaukar hoto da rage jimillar lokacin jiyya, misali bayan kun gamsu sosai yadda yake aiki, ko lokacin da akwai ƙarin albarkatun kuɗi. Ƙirƙiri cikakken rumfar idan kuna so!

 

Cikakken Jiki Mafi Ɗaukuwa

A cikin mintuna kaɗan, za a iya raba taron E-Series zuwa na'urorin tagwayen kwan fitila mai nauyin fam 33, kowannensu yana da hannaye masu karko guda biyu. A madadin, ana iya naɗe na'urori nau'i-nau'i tare kuma a ɗaure su a kowane kusurwoyi huɗu don rufe dukkan kwararan fitila a cikin ƙarfe gaba ɗaya.

 

Cikakkun Jiki Mafi ƙasƙanci

Na'urar E-Series Master ita ce mafi ƙarancin farashi cikakken na'urar jiki a duniya. Da kanta yana da ikon samar da ingantaccen magani, kuma musamman idan kawai ana buƙatar ƙaramin adadin phototherapy. 

 

 

E series master

720 Jagora

US $ 1,195.00

740M Jagora

740 Jagora

US $ 2,095.00

E760M Jagora 1244

760 Jagora

US $ 2,395.00

Yanzu Bari Mu Duba Ƙananan Iyalan Na'ura

 

Shagon hannu da ƙafa v2

Lokacin da kawai za ku bi matsakaicin wurare kamar hannayenku, ƙafafu, ƙafafu, gwiwar hannu, gwiwoyi, ko fuska; da cikakken jiki na'urar alama ma girma, da SolRx 500-Series watakila shine mafi kyawun zabi.

Wurin fallasa kai tsaye shine 18 ″ x 13″ kuma ana iya sanya babban sashin haske don kula da kusan kowane yanki na fata.

Dalilai Hudu Don Zaban 500-Series Hannu/Kafa & Tabo

versatility

Babban naúrar haske za a iya ɗora a kan karkiya ( shimfiɗar jariri) kuma za a juya 360 ° zuwa kowace hanya don Spot kula da wuraren fata masu matsakaicin girma kamar gwiwar hannu, gwiwoyi, gagara, da fuska. Ko juya na'urar don nuna ƙasa don kula da saman ƙafafu. Akwai dama da yawa.

 

Mafakaci don Magungunan Hannu & Kafa

Tare da murfinsa mai cirewa da fitilun Philips PL-L36W/01 mai ƙarfi, yana da kyau don jiyya na hannu da ƙafa; kamar a asibitin, amma a cikin sirrin gidan ku!

 

Babban Intensity UVB

Tare da kwararan fitila biyar masu ƙarfi na Philips PL-L36W/01 da watts 180 na ƙarfin kwan fitila, 500-Series yana da mafi girman rashin haske na UVB-Narrowband (ƙarfin haske) na duk na'urorin SolRx. Wannan yana rage lokutan jiyya kuma yana da mahimmanci musamman lokacin da ake kula da wurare daban-daban na fata, ko kuma shiga cikin raunukan psoriasis masu kauri akan hannaye da ƙafafu. 

 

Abun iya ɗauka & Tauri

An gina 500-Series mai tsauri kuma an tsara shi don a motsa shi, tare da ko ba tare da karkiya ( shimfiɗar jariri ba). Yana auna 15 zuwa 25 fam. Cire shi kawai, ƙwace daga hannun kuma tafi.

 

Saukewa: 550UVB-NB

(5 kwararan fitila)

US $ 1,695.00

Saukewa: 530UVB-NB

(3 kwararan fitila)

US $ 1,395.00

Saukewa: 520UVB-NB

(2 kwararan fitila)

US $ 1,195.00

Kuma ga Ƙananan Yankuna, Scalp Psoriasis, da Matsala…

 

hannu

Lokacin da kawai kuna da ƙananan ƙananan wuraren da za ku yi magani, ko kuma idan kuna buƙatar maganin psoriasis na fatar kan mutum, da SolRx 100-Series Hannun mai yiwuwa shine mafi kyawun zaɓi.

Wannan na'urar tagwayen kwan fitila mai ƙarfi tana da yanki mai ɗaukar hoto mai girman 2.5" x 5" da sabbin abubuwa da yawa. Kuma za ku iya ɗauka a ko'ina!

Dalilai Hudu Don Zaban 100-Series hannu

Hannun Ayyukan Mafi Girma

SolRx 100-Series yana da mafi girman ƙarfin hasken UVB-Narrowband na duk na'urorin hannu a cikin duniya, wanda ya yiwu ta amfani da biyu kwararan fitila PL-S9W/01 maimakon guda ɗaya, da kuma mai jituwa, all-aluminum wand tare da bayyanannen taga acrylic wanda za'a iya sanya shi a ciki. kai tsaye fata lamba a lokacin jiyya. Ƙarfin Ƙarfi = Gajerun Lokacin Jiyya = Ingantattun Sakamako.  

 

Fatar kai

Tsaya gashin gashin ku ta hanyar sanya sandar a cikin hulɗar fata kai tsaye da tura gashin sama da waje. Ko haɗa na zaɓi UV Brush da kuma fitar da gashi daga hanya tare da ƙananan cones guda 25 don haka hasken UVB yana da hanyoyi da yawa don isa fata a kan fatar kai.

 

Abubuwa masu amfani

Babu wata na'urar hannu da ke da wani abu kamar namu Tsarin Farantin Aperture don madaidaicin niyya, ko zaɓi don hawa da sauri da sauke sandar kan a Matsayin Hannu don amfani da hannu-kyauta; fasalin da asibitoci ke so.

Ultimate in Portability

Duk abin da kuke buƙatar ɗaukar jiyya an shirya shi da kyau a cikin babban inganci, Amurka ta yi roƙon ɗaukar hoto wanda girman 16 ″ x 12″ x 4.5″ kawai, kuma yana auna kilo 8 kawai (3.6 kg). Don ɗaukar magani, kawai toshe shi, sanya gilashin, sa'annan ku ɗauki sandar. Kada ku kasance ba tare da phototherapy ba - kai shi ko'ina!

 

Silsilar 100

Saukewa: 120UVB-NB

(2 kwararan fitila)

US $ 825.00

Yana da mahimmanci ku tattauna tare da likitan ku / ƙwararrun kiwon lafiya mafi kyawun zaɓi a gare ku; Shawarar su koyaushe tana ɗaukar fifiko akan kowace jagorar da Solarc ta bayar.

Rubutun Likitan na zaɓi ne don jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa, da m don jigilar kayayyaki na Amurka.

Ga dukkan Amurka kaya, takardar sayan magani Ana buƙata ta doka ta US Code of Dokokin Tarayya 21CFR801.109 "Na'urorin Magani". 

Ko da ba a buƙatar takardar sayan magani, Solarc ya shawarci wanda ke da alhakin ya nemi shawarar likita, kuma ya dace da likitan fata, saboda:

 • Ana buƙatar ganewar asibiti don sanin ko UVB phototherapy shine mafi kyawun magani
 • Likitan yana cikin mafi kyawun matsayi don yin hukunci idan mai yiwuwa majiyyaci ya yi amfani da na'urar da gaskiya
 • Likitan yana taka rawa a cikin amintaccen amfani da na'urar, gami da gwajin fata na yau da kullun

Duk wani likita (MD) ko likitan jinya na iya rubuta takardar sayan magani, gami da, ba shakka, Babban Likitan ku (GP) - ba dole ne likitan fata ya rubuta shi ba.. Solarc yana amfani da kalmomin "likita" da "kwararrun kula da lafiya" don ma'anar wannan rukuni.