Solarc Systems Inc. Sharuɗɗa da Sharuɗɗa

Solarc Systems Inc. Sharuɗɗa da Sharuɗɗan siyarwa don Na'urorin Kula da Hoto na Ultraviolet:

1. An bayyana "Na'urar" a matsayin Solarc/SolRx Ultraviolet Phototherapy Lamp Unit ko Ultraviolet Phototherapy Bulbs.
2. An bayyana "Mai haƙuri" a matsayin mutumin da aka yi niyyar karɓar maganin fata na ultraviolet ta amfani da Na'urar.
3. “Mutumin da ke da alhakin” an ayyana shi a matsayin mara lafiya ko duk wani mutumin da ke cikin kulawa ko kulawar mara lafiya, kamar iyaye ko waliyyi.
4. An bayyana "Ma'aikacin Kiwon Lafiyar Lafiya" a matsayin likita (MD) ko ma'aikacin jinya wanda ya cancanta don ba da shawara game da ultraviolet phototherapy kuma ya cancanci yin gwajin fata don ciwon daji na fata da sauran cututtuka.
5. Mutum mai Alhaki ya yarda cewa Solarc Systems sun shawarce su da su nemi shawarar Kwararrun Kiwon Lafiya don tabbatar da cewa ultraviolet phototherapy zaɓin magani ne mai dacewa don ganewar haƙuri kuma don kimanta ikon mai alhakin yin amfani da Na'urar lafiya.
6. Mutumin da ke da alhakin ya yarda cewa mara lafiya ne kawai zai yi amfani da na'urar.
7. Mutumin da ke da alhakin ya yarda cewa za a yi amfani da na'urar ne kawai idan mai alhakin ya shirya kuma ya sami majiyyaci gwajin fata da ƙwararrun kiwon lafiya ke yi aƙalla sau ɗaya a shekara.
8. Mutumin da ke da alhakin ya yarda da ba da lamuni da riƙe marasa lahani da Ma'aikacin Kiwon Lafiya da/ko Solarc Systems Inc. da/ko duk wani mai siyarwar da ke da alaƙa daga kowane aiki ko da'awar idan mai alhakin ya kasa shiryawa da samun majinjin gwajin fata da aka yi. Kwararren Kiwon Lafiya aƙalla sau ɗaya a shekara.
9. Don Solarc/SolRx Ultraviolet Phototherapy Lamp Unit siyayya, Mutumin da ke da alhakin ya yarda ya karanta kuma ya fahimci cikakken littafin Jagorar mai amfani da aka kawo tare da na'urar kafin fara fara jinyar mara lafiya. Idan ba a fahimci wani ɓangare na Littafin Mai Amfani ba, Mutumin da ke da alhakin ya yarda ya tuntuɓi Ma'aikacin Kiwon lafiya don fassarawa. Mutumin da ke da alhakin ya yarda ya nemi maye gurbin Littafin Mai amfani idan ainihin asalin ya ɓace (Za a ba da littafin jagorar mai amfani kyauta ta Solarc Systems Inc.).
10. Mutumin da ke da alhakin ya yarda cewa mara lafiya da duk sauran mutanen da aka fallasa zuwa hasken ultraviolet da na'urar ke samarwa za su sanya rigar kariya ta ultraviolet yayin aikin na'urar.
11. Mutumin da ke da alhakin ya fahimci cewa, kamar yadda yake da hasken rana, amfani da na'urar na iya haifar da illa, ciki har da, amma ba'a iyakance ga kunar rana ba, tsufa na fata, da ciwon daji na fata. Mutumin da ke da alhakin ya yarda cewa ƙwararren Kiwon lafiya da/ko Solarc Systems Inc. da/ko duk wani mai siyar da ke da alaƙa ba shi da alhakin duk wani mummunan tasiri da ya taso daga amfani ko rashin amfani da na'urar.
12. Don Na'urorin E-Series (120-volt), Mai alhakin ya yarda cewa Ƙara-Akan na'urori za a haɗa su kawai da sarrafa su daga Solarc E-Series Master Device zuwa matsakaicin 4 Ƙara-kan na'urori a kowace na'ura na Jagora.
13. Wannan ma'amala da Sharuɗɗanta da Sharuɗɗa za su kasance ƙarƙashin dokokin Ontario da dokokin Kanada waɗanda ke aiki a Ontario.
14. Solarc Systems Inc. da mai alhakin sun yarda su karɓi sa hannu ta hanyar lantarki ko ta fax, kuma za su zama doka da ɗaure.
15. Mutum mai Alhaki ya yarda ya karɓi Solarc Systems Inc. Manufar Sirri gami da riƙe bayanan sirri don rayuwar wannan na'urar likita (shekaru 25). Danna nan don mu takardar kebantawa.
16. Mutumin da ke da alhakin ya yarda cewa, ta hanyar duba akwatin sa hannun da ke cikin shafin da ya gabata, sun yarda da waɗannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa.

SolRx 1000-Series & E-Series Shipping Policy: Wannan fakiti ne mai girma, saboda haka, dole ne mai karɓa ya kasance tare da taimaka wa direba tare da saukewa. Ba zai yiwu mai aikawa ya kira ba kafin a kawo kaya kuma mai aikawa zai yi ƙoƙari ɗaya kawai don isar da kunshin. Don haka ana ba da shawarar sosai cewa adireshin “Ship To” ya zama wanda wataƙila ya sami wani a wurin lokacin aiki, kamar wurin kasuwanci. Idan babu kowa a lokacin bayarwa, mai aikawa zai bar sanarwar cewa an yi ƙoƙarin isarwa. Sa'an nan kuma ya zama dole ga mai karɓa ya karɓi kunshin a cikin kwanaki 5 daga ma'ajiyar mai a cikin kuɗin mai karɓar. Karɓar za su buƙaci aƙalla ƙaramin mota, keken tasha ko motar ɗaukar kaya or idan an fitar da na'urar daga akwatin jigilar kaya, tana iya shiga cikin ƙaramin abin hawa. A madadin, ana iya amfani da sabis na isarwa na gida. Lokacin isarwa yawanci washegari ne a cikin Ontario da kwanaki 3-5 zuwa Yamma, Quebec, da Maritimes.

Na'urorin da aka jera sune 120-volt kuma an haɗa su gabaɗaya tare da kwararan fitila na Phillips UVB-Narrowband, kayan kariya na UV, cikakken jagorar mai amfani tare da jagororin fallasa don psoriasis/vitiligo/atopic dermatitis (eczema), da kayan hawan hawa kamar yadda ake buƙata. Garanti na Hoto na Gida na Gida: 4 shekaru akan na'urar / shekara 1 akan kwararan fitila. Babu wani abu kuma da kuke buƙatar siyan.
* An haɗa jigilar na'ura zuwa mafi yawan wurare a Kanada - ƙarin cajin yana shafi wurare masu nisa (bayan maki). Harajin Tallace-tallacen Lardi na Lardunan da ba HST ba na iya aiki kuma mai siye ne zai biya. Yawancin na'urori kuma suna samuwa a cikin 230-volt; ko azaman UVB-Broadband, UVA (PUVA) da UVA-1; don Allah a kira don ƙarin bayani. ** Ya dace da Solarc E-Series & 1000-Series. An yi alfahari da yin a Kanada tun 1992.