Kalanda na Phototherapy SolRx

Kalandar phototherapy kyauta mai shafi ɗaya wanda ke sauƙaƙa muku don ci gaba da lura da jiyya

Kalanda na Phototherapy

Solarc ta ƙirƙiri jerin kalandar hoto mai shafi ɗaya kyauta waɗanda ke sauƙaƙa muku don ci gaba da bin diddigin jiyya tare da alƙalami mai sauƙi ko fensir. Kowace rana tana da sarari don lokacin jiyya, da sakamakon wannan magani. Ga kowane wata, ana tsara ranakun a jere don ku iya ganin alamu cikin sauƙi fiye da yin amfani da kalanda na al'ada da aka shirya cikin makonni. Bugu da ƙari, ga waɗanda kuma suke amfani da hasken rana, ana gano lokutan rana, don haka ku san lokacin da rana tsakar rana.* UVB yana kan matsakaicin ƙa'idarsa kuma mafi ƙarancin ƙimar shekara-shekara, kamar yadda ƙananan da'irori huɗu suka nuna. Yi la'akari da ɗaukar kalanda na phototherapy tare da ku lokacin da kuka ziyarci likitan ku, kuma ku ajiye tsoffin kalandarku don bayanan likitan ku.

Duk kalanda suna cikin tsarin pdf kuma suna da girman takarda 8.5 "x 11", amma kuna iya yin girman har zuwa 11" x 17" (tabloid), don haka akwai ƙarin sarari don yin rikodin bayanin ku. Wannan kalandar gama gari za a iya amfani da shi na kowace shekara, amma ba a gano kwanakin karshen mako ba. Don takamaiman kalanda na shekara, tare da gano ƙarshen mako, zaɓi daga wannan jeri: 2024  2025  2026  2027

Kalanda na phototherapy jiyya na Solarc Phototherapy Kalanda
Kalanda phototherapy 2011 Solarc Phototherapy Magani Kalanda

* Ƙarfin hasken rana na hasken rana na UVB yana koyaushe, a cikin arewacin helkwatar, a matsakaicin ranar 21st/22 ga Yuni (zaman rani & rana mafi tsayi na shekara), kuma aƙalla ranar 22 ga Disamba/23rd (zamanin hunturu & rana mafi guntu. na shekara). Musamman ma a wurare masu tsayi, cikakken ikon rana yana zuwa makonni da yawa kafin yanayin ya yi zafi sosai, sau da yawa yana yaudarar mutane don samun kunar rana, kuma wanda aka azabtar yana da ƙarancin kariya ga launin fata bayan dogon lokacin hunturu. Yin kunar rana yana da mummunan sakamako kamar yadda yake sa mutum ya kamu da kansar fata / melanoma. KADA KA KONE!